Module quang Linksys LACGSX SFP Multimode

  • Mã sản phẩm: LACGSX
  • Phản hồi khách hàng:
5
25
  • Giá bán (sỉ): Liên hệ
Tình trạng: Liên hệ kinh doanh
  • Đặc tính kỹ thuật chung: Module quang Linksys LACGSX SFP Multimode
    1000base-SX: 1 Gbps, khoảng cách 500m, Multimode fiber, bước sóng 850nm
  • Bảo hành: 12 tháng

Chính sách nổi bật

  • Hướng dẫn đặt hàng
  • Thanh toán thuận tiện
  • Sản phẩm 100% chính hãng
  • Bảo hành tại nơi sử dụng
  • Giá cạnh tranh nhất thị trường
  • Chính sách hoàn tiền
  • Bán hàng online toàn quốc
Thông số sản phẩm
Đặc tính kỹ thuật chung Module quang Linksys LACGSX SFP Multimode
1000base-SX: 1 Gbps, khoảng cách 500m, Multimode fiber, bước sóng 850nm
Bảo hành 12 tháng
Phản hồi khách hàng
Đánh giá
No
  • Bình chọn sản phẩm này:

Sản phẩm bán chạy nhất

Phần mềm diệt virus Panda (đĩa)
RAM Dell 16GB RDIMM, 2666MT/S, Dual Rank, CK - 70145938
RAM Lenovo 4GB DDR4 2400MHZ UDIMM MEMORY_4X70M60571
Mouse IBM 2 Button optical wheel - black -  USB - 40K9200
Combo Bàn Phím Chuột Không Dây Logitech MK470 Đen
Module quang Linksys LACGSX SFP Multimode
  • Giá bán (sỉ): Liên hệ